Vorpróf 2014

Vorpróf hjá SK eru vikuna 7. – 11. apríl.

Þessa viku eru engir hljóðfæratímar, nema ef kennarar eru að bjóða upp á aukatíma. Tónfræðitímar falla sömuleiði niður. Hins vegar eru allar samæfingar hljómsveitanna þriggja á sínum stað.

Nánast allir nemendur SK taka próf í þessari viku. Prófin taka mislangan tíma frá 10 upp í 30 mínútur.

Kennarar sjá um að boða sína nemendur í próf. Ætlast er til að nemendur mæti að minnsta kosti 15 mínútum fyrir próftímann til að hita upp og taka sig til fyrir prófið. Flest prófin eru í Digranesi en vegna húnsæðisvanda SK verða nokkur próf í Snælandsskóla og í Tónmenntastofu Álfhólsskóla-Hjalla

Hér fyrir neðan eru prófatímar allra nemenda, með fyrirvara um villur

Nafn Dagsetning Tími Staðsetning
Aðalsteinn René Isuls Björnsson Þriðjudagur 8. apríl 15:15 Digranes
Agnes Erla Blomsterberg Föstudagur 11. apríl 14:05 Digranes
Aldís María Einarsdóttir Þriðjudagur 8. apríl 15:40 Tónmenntastofa Álfhólsskóla
Andrea Ósk Jónsdóttir Þriðjudagur 8. apríl 13:45 Digranes
Andri Ísak Birgisson Þriðjudagur 8. apríl 15:05 Digranes
Anna Kamilla Hlynsdóttir Miðvikudagur 9. april 14:40 Digranes
Anna Yrsa Kolka Ásgeirsdóttir Miðvikudagur 9. april 16:55 Digranes
Anton Bjarmi Björnsson Miðvikudagur 9. april 13:40 Digranes
Arnar Hákon Hákonarson Miðvikudagur 9. april 16:20 Digranes
Aron Yngvi Héðinsson Miðvikudagur 9. april 15:20 Digranes
Atli Dagur Unnsteinsson Föstudagur 11. apríl 14:30 Digranes
Auður Skarphéðinsdóttir Föstudagur 11. apríl 15:15 Digranes
Aþena Kolka Ásgeirsdóttir Miðvikudagur 9. april 17:05 Digranes
Ágústa Mikaelsdóttir Miðvikudagur 9. april 15:00 Digranes
Árdís Elfa Óskarsdóttir Fimmtudagur 10. apríl 10:30 Digranes
Baldur Leon Frostason Mánudagur 7. apríl 15:20 Digranes
Baldur Skúlason Föstudagur 11. apríl 9:30 Digranes
Bent Ari Gunnarsson Mánudagur 7. apríl 15:30 Digranes
Bertha Marín Róberts Þriðjudagur 8. apríl 15:10 Digranes
Birgitta Rún Skúladóttir Fimmtudagur 10. apríl 9:30 Digranes
Birna Særós Sigurbergsdóttir Miðvikudagur 9. april 15:40 Digranes
Birta Vífilsdóttir Miðvikudagur 9. april 16:00 Digranes
Bjarki Baldursson Harksen Fimmtudagur 10. apríl 13:00 Digranes
Bjartur Rúnarsson Fimmtudagur 10. apríl 16:20 Digranes
Björg Steinunn Gunnarsdóttir Þriðjudagur 8. apríl 17:15 Digranes
Björn Breki Steingrímsson Fimmtudagur 10. apríl 15:10 Digranes
Bragi Sigurjónsson Fimmtudagur 10. apríl 13:45 Digranes
Bragi Þorvaldsson Föstudagur 11. apríl 9:00 Digranes
Breki Freysson Fimmtudagur 10. apríl 13:30 Digranes
Breki Gunnarsson Þriðjudagur 8. apríl 16:50 Digranes
Bryndís Kristjánsdóttir Miðvikudagur 9. april 9:00 Digranes
Daníel George Þórarinsson Mánudagur 7. apríl 14:50 Digranes
Egill Ívarsson Mánudagur 7. apríl 14:25 Digranes
Egill Sigurðsson Föstudagur 11. apríl 10:00 Digranes
Egill Ýmir Rúnarsson Mánudagur 7. apríl 17:00 Digranes
Elí Tómas Kurtsson Mánudagur 7. apríl 14:00 Digranes
Elín Perla Stefánsdóttir Þriðjudagur 8. apríl 10:20 Snælandsskóli
Ellý Rún Hong Guðjohnsen Þriðjudagur 8. apríl 15:25 Digranes
Elvar Breki Árnason Þriðjudagur 8. apríl 14:15 Digranes
Embla Vífilsdóttir Fimmtudagur 10. apríl 14:10 Digranes
Emilía Dröfn Guðmundsdóttir Þriðjudagur 8. apríl 15:05 Tónmenntastofa Álfhólsskóla
Eva Elínbjört Guðjónsdóttir Þriðjudagur 8. apríl 16:25 Digranes
Eva Ýr Bertelsdóttir Fimmtudagur 10. apríl 15:10 Digranes
Eygló Rut Hákonardóttir Miðvikudagur 9. april 15:20 Digranes
Eyrún Didziokas Þriðjudagur 8. apríl 14:25 Digranes
Eyrún Ósk Harðardóttir Miðvikudagur 9. april 16:35 Digranes
Freyja Ósk Héðinsdóttir Fimmtudagur 10. apríl 14:35 Digranes
Freyja Van de Putte Þriðjudagur 8. apríl 14:00 Tónmenntastofa Álfhólsskóla
Glóey Guðmundsdóttir Fimmtudagur 10. apríl 16:10 Digranes
Gréta Vordís Alvarsdóttir Þriðjudagur 8. apríl 14:50 Digranes
Grímur Nói Guðjónsson Fimmtudagur 10. apríl 12:30 Digranes
Guðrún Sól Sigurðardóttir Miðvikudagur 9. april 14:30 Digranes
Guðrún Thelma Matthíasdóttir Þriðjudagur 8. apríl 15:20 Digranes
Gunnar Sigurðsson Þriðjudagur 8. apríl 15:25 Digranes
Gústav Nilsson Þriðjudagur 8. apríl 15:40 Digranes
Hafdís Guðrún Þorkelsdóttir Þriðjudagur 8. apríl 17:05 Digranes
Halldór Andri Kristinsson Þriðjudagur 8. apríl 16:35 Digranes
Hallgrímur Þorsteinsson Þriðjudagur 8. apríl 17:40 Digranes
Hanna Sóley Guðmundsdóttir Miðvikudagur 9. april 16:10 Digranes
Harpa Friðriksdóttir Mánudagur 7. apríl 17:15 Digranes
Hálfdán Helgi Matthíasson Fimmtudagur 10. apríl 15:25 Digranes
Hekla Fönn Vilhelmsdóttir Miðvikudagur 9. april 14:20 Digranes
Hekla Gunnarsdóttir Miðvikudagur 9. april 12:30 Digranes
Hekla Hlíðkvist Hauksdóttir Þriðjudagur 8. apríl 16:40 Digranes
Helga Guðrún Önnu- og Hrannarsdóttir Fimmtudagur 10. apríl 9:00 Digranes
Helga María Hjaltadóttir Þriðjudagur 8. apríl 9:40 Snælandsskóli
Helga Mikaelsdóttir Föstudagur 11. apríl 13:00 Digranes
Helga Sif Guðmundsdóttir Þriðjudagur 8. apríl 14:40 Tónmenntastofa Álfhólsskóla
Helga Þorbjarnardóttir Miðvikudagur 9. april 15:15 Digranes
Hera Haraldsdóttir Fimmtudagur 10. apríl 14:55 Digranes
Hjördís Anna Matthíasdóttir Mánudagur 7. apríl 14:45 Digranes
Hólmsteinn Orri Egilsson Fimmtudagur 10. apríl 15:45 Digranes
Hrafnkatla Arndís Bryngeirsdóttir Miðvikudagur 9. april 14:15 Digranes
Hrefna Tryggvadóttir Fimmtudagur 10. apríl 14:55 Digranes
Hulda Biering Miðvikudagur 9. april 13:55 Digranes
Hulda Bryndís Jónsdóttir Þriðjudagur 8. apríl 14:25 Digranes
Inga Dís Ingþórsdóttir Miðvikudagur 9. april 15:25 Digranes
Íris Mjöll Jóhannesdóttir Miðvikudagur 9. april 15:40 Digranes
Íris Ösp Dýrfjörð Miðvikudagur 9. april 14:50 Digranes
Ísabel Dóra Birgisdóttir Þriðjudagur 8. apríl 15:25 Tónmenntastofa Álfhólsskóla
Jón Arnar Sigurðsson Miðvikudagur 9. april 15:00 Digranes
Jón Egill Pálsson Mánudagur 7. apríl 15:05 Digranes
Karen Helga Sigurgeirsdóttir Þriðjudagur 8. apríl 10:45 Snælandsskóli
Karlotta Rut Káradóttir Miðvikudagur 9. april 14:05 Digranes
Katla Björg Sigurjónsdóttir Föstudagur 11. apríl 15:10 Digranes
Katla Freysdóttir Þriðjudagur 8. apríl 15:05 Digranes
Katla Víðisdóttir Föstudagur 11. apríl 13:50 Digranes
Katrín Valgerður Gustavsdóttir Þriðjudagur 8. apríl 15:45 Digranes
Kári Jóhannsson Þriðjudagur 8. apríl 16:00 Digranes
Kjartan Bjarmi Árnason Föstudagur 11. apríl 12:15 Digranes
Kjartan Helgi Ólafsson Miðvikudagur 9. april 9:30 Digranes
Kolbrún Lena Rafnsdóttir Fimmtudagur 10. apríl 16:40 Digranes
Kristófer Breki Halldórsson Fimmtudagur 10. apríl 16:30 Digranes
Kristófer Óli Sigurðsson Þriðjudagur 8. apríl 9:25 Snælandsskóli
Laufey Sigríður Guðmundsdóttir Föstudagur 11. apríl 11:00 Digranes
Lára Kristín Björnsdóttir Þriðjudagur 8. apríl 16:00 Digranes
Lena Margrét Jónsdóttir Fimmtudagur 10. apríl 11:15 Digranes
Lilja Hrönn Önnu- og Hrannarsdóttir Föstudagur 11. apríl 14:45 Digranes
Magni Rúnar Kristinsson Mánudagur 7. apríl 16:20 Digranes
Margrét María Ívarsdóttir Þriðjudagur 8. apríl 14:15 Tónmenntastofa Álfhólsskóla
Matthías Birgisson Föstudagur 11. apríl 14:20 Digranes
Matthías Davíð Matthíasson Mánudagur 7. apríl 15:05 Digranes
Matthías Jóhannesson Miðvikudagur 9. april 16:40 Digranes
Mattý Rós Birgisdóttir Fimmtudagur 10. apríl 14:45 Digranes
Nikulás Tumi Hlynsson Þriðjudagur 8. apríl 18:05 Digranes
Nína Kristín Kekíc Þriðjudagur 8. apríl 14:10 Digranes
Nökkvi Stefánsson Fimmtudagur 10. apríl 14:30 Digranes
Orri Þór Ránarson Fimmtudagur 10. apríl 16:55 Digranes
Ólafur Mikaelsson Mánudagur 7. apríl 13:45 Digranes
Ólöf Arna Ólafsdóttir Miðvikudagur 9. april 10:00 Digranes
Óskar Gauti Lund Fimmtudagur 10. apríl 15:40 Digranes
Óskar Jónsson Fimmtudagur 10. apríl 16:00 Digranes
Páll Bjarnason Þriðjudagur 8. apríl 14:35 Digranes
Petrea Rún Birgisdóttir Fimmtudagur 10. apríl 15:10 Digranes
Pétur Arnar Pálsson Þriðjudagur 8. apríl 16:25 Digranes
Rakel Svavarsdóttir Miðvikudagur 9. april 10:30 Digranes
Rebekka Rún Oddgeirsdóttir Miðvikudagur 9. april 13:00 Digranes
Regína Sjöfn Sveinsdóttir Fimmtudagur 10. apríl 15:25 Digranes
Rut Steinarsdóttir Þriðjudagur 8. apríl 9:55 Snælandsskóli
Saga Dögg Christiansdóttir Rigollet Miðvikudagur 9. april 13:30 Digranes
Sara Guðnadóttir Miðvikudagur 9. april 11:00 Digranes
Sigmar Hjartarson Miðvikudagur 9. april 17:20 Digranes
Sigríður Ósk Jóhannsdóttir Föstudagur 11. apríl 14:55 Digranes
Sigurður Darri Rafnsson Þriðjudagur 8. apríl 18:30 Digranes
Sigurjón Uggi Ívarsson Mánudagur 7. apríl 15:55 Digranes
Sigurrós Jóhannesdóttir Föstudagur 11. apríl 10:30 Digranes
Sóley Lind Haraldsdóttir Þriðjudagur 8. apríl 17:00 Digranes
Sólkatla Rögn Kolbeinsdóttir Mánudagur 7. apríl 14:10 Digranes
Stefán Guðnason Þriðjudagur 8. apríl 14:00 Digranes
Sunna Tryggvadóttir Fimmtudagur 10. apríl 10:00 Digranes
Svava Freysdóttir Þriðjudagur 8. apríl 14:55 Digranes
Telma Einarsdóttir Þriðjudagur 8. apríl 9:00 Snælandsskóli
Tómas Ari Pálsson Mánudagur 7. apríl 15:20 Digranes
Tristan Ágúst Halldórsson Föstudagur 11. apríl 15:50 Digranes
Unnur Ágústsdóttir Fimmtudagur 10. apríl 15:25 Digranes
Unnur Sólveig Hlynsdóttir Miðvikudagur 9. april 14:25 Digranes
Valgerður Íris Steinarsdóttir Þriðjudagur 8. apríl 9:15 Snælandsskóli
Viktor Snær Flosason Miðvikudagur 9. april 11:30 Digranes
Viktoría Rós Antonsdóttir Þriðjudagur 8. apríl 14:50 Digranes
Viktoría Rós Bjarnþórsdóttir Þriðjudagur 8. apríl 14:00 Digranes
Vilhjálmur Guðmundsson Mánudagur 7. apríl 14:30 Digranes
Þórdís Hafþórsdóttir Föstudagur 11. apríl 15:30 Digranes
Þórný Kristín Sigurðardóttir Miðvikudagur 9. april 14:00 Digranes